Home ਮਾਲਵਾ ਜਗਰਾਉ ਦੇ ਦੋ ਥਾਣੇਦਾਰਾ ਦਾ ਕਤਲ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਗੈਂਗਸਟਰ ਨੂੰ ਅਦਾਲਤ ਵਿੱਚ...

ਜਗਰਾਉ ਦੇ ਦੋ ਥਾਣੇਦਾਰਾ ਦਾ ਕਤਲ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਗੈਂਗਸਟਰ ਨੂੰ ਅਦਾਲਤ ਵਿੱਚ ਕੀਤਾ ਪੇਸ ਇਕ ਨੁੰ ਭੇਜਿਆ ਜੇਲ ਦੋ ਦਾ ਲਿਆ ਪੁਲਿਸ ਰਿਮਾਂਡ

157
0

ਜਗਰਾਉ 11 ਜੂਨ (ਰਛਪਾਲ ਸਿੰਘ ਸ਼ੇਰਪੁਰੀ ) ਜਗਰਾਉ ਵਿੱਚ ਬੀਤੀ ਦਿਨੀ ਦੋ ਥਾਣੇਦਾਰ ਭਗਵਾਨ ਸਿੰਘ ਤੇ ਦਲਵਿੰਦਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਨੂੰ ਗੋਲੀ ਮਾਰ ਕੇ ਕਤਲ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਗੈਂਗਸਟਰ ਦਰਸ਼ਨ ਸਿੰਘ ਸਹੋਲੀ ਅਤੇ ਬਲਜਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਬੱਬੀ ਮਹਾਲ ਖੁਰਦ ਤੇ ਇਨਾਂ ਦਾ ਤੀਜੇ ਸਾਥੀ ਹਰਚਰਨ ਸਿੰਘ ਨੂੰ ਗਵਾਲੀਅਰ(ਮੱਧ ਪ੍ਰਦੇਸ)ਵਿੱਚੋ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ।ਜਿੰਨਾ ਨੂੰ ਅੱਜ ਭਾਰੀ ਫੋਰਸ ਸਮੇਤ ਮਾਨਯੋਗ ਜਗਰਾਉ ਦੀ ਅਦਾਲਤ ਵਿੱਚ ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਪੇਸੀ ਦੋਰਾਨ ਇੰਨਾਂ ਗੈਂਗਸਟਰ ਵਿੱਚੋ ਹਰਚਰਨ ਸਿੰਘ ਨੂੰ ਜੇਲ ਵਿੱਚ ਭੇਜ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਤੇ ਦਰਸ਼ਨ ਸਿੰਘ ਸਹੋਲੀ ਤੇ ਬਲਜਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਬੱਬੀ ਨੂੰ ਭੁੱਕੀ ਦੇ ਮੁਕੱਦਮੇ ਵਿੱਚ ਰਾਏਕੋਟ ਦੀ ਪੁਲਿਸ ਵੱਲੋ 15 ਦਿਨਾਂ ਦਾ ਰਿਮਾਂਡ ਹਾਸਿਲ ਕੀਤਾ।

Previous articleਕਿਸਾਨਾਂ ਨੇ ਭਾਜਪਾਈਆਂ ਦੀ ਨੀਂਦ ਉਡਾਈ
Next articleਨੌਜਵਾਨਾਂ ਦੀ ਜਿੰਦਗੀ ਨੂੰ ਸਾਰਥਿਕ ਮੋੜ ਦੇਣ ਵਿਚ ਸਫਲ ਹੋਇਆ ‘ਮਿਸ਼ਨ ਰੈਡ ਸਕਾਈ’

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here