ਸੁਪਰ ਸਕੈਮਰਾਂ ਲਈ ਸੁਪਰਕਾਰ, ਦੁਬਈ ਕੋਲ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਸਭ ਕੁਝ ਹੈ

0
74
Photo: The Eastern Herald
ਸੁਪਰ ਸਕੈਮਰਾਂ ਲਈ ਸੁਪਰਕਾਰ, ਦੁਬਈ ਕੋਲ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਸਭ ਕੁਝ ਹੈ Photo: The Eastern Herald

ਸੁਪਰਕਾਰ, ਮੈਗਾ-ਯਾਟ, ਅਤੇ ਡਾਊਨਟਾਊਨ, ਦੁਬਈ ਦੀ ਆਲੀਸ਼ਾਨ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਵਿੱਚ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਸਭ ਕੁਝ ਹੈ। ਇਸ ਨੇ  ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਅਮੀਰ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਨੂੰ ਦੁਬਈ ਵੱਲ ਆਕਰਸ਼ਿਤ ਕੀਤਾ। ਫੈਸ਼ਨਿਸਟਾ ਨਾਲ ਭਰੀਆਂ ਸੜਕਾਂ, ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਲਗਜ਼ਰੀ ਬ੍ਰਾਂਡ ਦੇ ਸ਼ੋਅਰੂਮ, ਅਤੇ ਵਧੀਆ ਡਾਇਨਿੰਗ ਰੈਸਟੋਰੈਂਟ ਗੁਚੀ, ਅਰਮਾਨੀ, ਲੂਈ ਵਿਟਨ, ਅਤੇ ਮਾਈਕਲ ਕੋਰਸ ਉੱਚੀ ਅੱਡੀ, ਗੁੱਟ ਦੀਆਂ ਘੜੀਆਂ ਅਤੇ ਬੈਕਲੇਸ ਲਾਲ ਅਤੇ ਕਾਲੇ ਪਹਿਰਾਵੇ ਪਹਿਨੇ ਲੰਬੇ, ਸੁੰਦਰ ਅਤੇ ਮਨਮੋਹਕ ਮਾਡਲਾਂ ਨਾਲ ਚਮਕਦੇ ਹਨ। ਬੇਸ਼ੱਕ, ਦੁਬਈ ਆਪਣੇ ਸਿਖਰ ‘ਤੇ ਇਕ ਲਗਜ਼ਰੀ ਹੈ ਜੋ ਦੁਨੀਆ ਭਰ ਦੇ ਲੱਖਾਂ ਸੈਲਾਨੀਆਂ, ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਲੋਕਾਂ ਅਤੇ ਅਮੀਰ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਨੂੰ ਆਕਰਸ਼ਿਤ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਉਹ ਹੈ ਜੋ ਘੁਟਾਲੇਬਾਜ਼ਾਂ ਅਤੇ ਧੋਖੇਬਾਜ਼ਾਂ ਲਈ ਇੱਕ ਪਨਾਹਗਾਹ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ ਜੋ ਇਹਨਾਂ ਚਮਕਦਾਰ ਰਾਤ ਦੀਆਂ ਪਾਰਟੀਆਂ ਵਿੱਚ ਲੁਕ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਜਿੱਥੇ ਅਮੀਰ ਵਿਅਕਤੀ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਆਪਣੇ ਦਿਨ ਦਾ ਕੁਝ ਚੰਗਾ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਉਣ ਲਈ ਆਉਂਦੇ ਹਨ।

ਕ੍ਰਿਪਟੋ ਅਤੇ ਫਾਰੇਕਸ ਘੁਟਾਲੇ ਕਰਨ ਵਾਲੇ, ਗੈਂਗਸਟਰ, ਧੋਖੇਬਾਜ਼, ਅਤੇ ਕਈ ਵਾਰ ਅੱਤਵਾਦੀ ਵੀ ਦੁਬਈ ਡਾਊਨਟਾਊਨ ਦੀਆਂ ਇਹਨਾਂ ਮਨਮੋਹਕ ਗਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸ਼ਾਂਤਮਈ ਰਿਜੋਰਟ ਲੱਭਦੇ ਹਨ।


ਹੋਰ ਪ੍ਡੋ : ਹੁਣ ਏਟੀਐਮ ਨੂੰ ਹੱਥ ਲਗਾਏ ਬਗੈਰ ਕੱਢਵਾ ਸਕੋਗੇ ਪੈਸੇ, ਛੇਤੀ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਵੇਗੀ ਸੇਵਾ


ਐਡਲਰ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਦੋ ਬਹੁਤ ਹੀ ਚਲਾਕ ਅਤੇ ਬਦਨਾਮ ਵਿਅਕਤੀ; ਕੈਰੀ ਐਡਲਰ ਅਤੇ ਜੋਸ਼ ਐਡਲਰ ਅਮੀਰਾਤ ਵਿੱਚ ਕਾਰੋਬਾਰਾਂ ਅਤੇ ਨਿਵੇਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਧੋਖਾ ਦੇਣ ਦੇ ਕੁਝ ਮਨਸੂਬਿਆਂ ਨਾਲ ਦੁਬਈ ਵਿੱਚ ਉਤਰੇ। ਕੈਰੀ ਅਤੇ ਉਸ ਦੇ ਪੁੱਤਰ ਜੋਸ਼ ਨੂੰ ਵੀ ਇਹੀ ਲੁਭਾਇਆ।

ਕੈਰੀ ਐਡਲਰ ਕੌਣ ਹੈ?

ਐਡਲਰ ਫੈਮਿਲੀ ਸ਼ੱਕੀ ਕੰਪਨੀ ਸਕਾਈਪਾਵਰ ਗਲੋਬਲ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, 2003 ਤੋਂ, ਕੈਰੀ ਨੇ ਸਕਾਈਪਾਵਰ ਦੇ ਗਲੋਬਲ ਪ੍ਰਧਾਨ ਅਤੇ ਮੁੱਖ ਕਾਰਜਕਾਰੀ ਅਧਿਕਾਰੀ ਵਜੋਂ ਸੇਵਾ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਇੱਕ ਦੂਰਦਰਸ਼ੀ ਨੇਤਾ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ, ਕੈਰੀ ਐਡਲਰ ਨੇ ਸਕਾਈਪਾਵਰ ਨੂੰ ਰਿਨਿਊਏਬਲੇ ਊਰਜਾ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਸ਼ਕਤੀ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾਈ ਹੈ, ਇਸ ਨੂੰ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸਭ ਤੋਂ ਉੱਨਤ ਅਤੇ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਕੰਪਨੀਆਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਬਣਾਉਣਾ ਹੈ।

ਸਾਨੂੰ ਸੰਸਾਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਊਰਜਾ ਪੈਦਾ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਫਰਮ ਹੋਣ ਦੇ ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਦਾਅਵੇ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰਨ ਲਈ ਕਦੇ ਵੀ ਕੋਈ ਸਬੂਤ ਨਹੀਂ ਮਿਲਿਆ। ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਉਹ ਦਾਅਵਾ ਕਰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਉਹ ਲੱਖਾਂ ਮੈਗਾਵਾਟ ਬਿਜਲੀ ਪੈਦਾ ਕਰਦੇ ਹਨ ਪਰ ਇਹ ਇਥੇ ਇੱਕ ਰਹੱਸ ਹੈ।

ਜੋਸ਼ ਐਡਲਰ ਕੌਣ ਹੈ?

“ਜੋਸ਼ ਐਡਲਰ ਇੱਕ ਦੂਰਦਰਸ਼ੀ ਅਤੇ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਵਪਾਰਕ ਆਰਕੀਟੈਕਟ ਹੈ। 3 ਸਾਲਾਂ ਵਿੱਚ 300 ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਟਾਰਟਅੱਪਾਂ ਨੂੰ ਲਾਂਚ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਕੀਤੀ, ConvrtX ਦੇ ਸੰਸਥਾਪਕ”, matchmaker.fm ਵੈੱਬਸਾਈਟ ‘ਤੇ ਸਵੈ-ਘੋਸ਼ਿਤ, ਇੱਕ ਪੋਡਕਾਸਟ ਕੰਪਨੀ। ਇਹ ਅੱਗੇ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਜੋਸ਼ ConvrtX ਦੇ ਸੰਸਥਾਪਕ ਅਤੇ ਸੀ ਈ ਓ ਹਨ, ਇੱਕ ਸਭ ਤੋ ਵੱਡਾ ਈਕੋਸਿਸਟਮ ਜੋ ਹੁਣ ਦੁਨੀਆ ਦੇ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੇ ਅਤੇ ਸਭ ਤੋਂ ਇਨੋਵੈਟਿਵ ਸਟਾਰਟਅਪ ਈਕੋਸਿਸਟਮ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਹੈ।

Full Article on : The Eastern Herald 

Previous articleਸਰਕਾਰੀ ਮਿਡਲ ਸਕੂਲ ਸਲਾਹਪੁਰ ਵਿੱਚ ਕਰਾਟੇ ਕੋਚਿੰਗ ਦਿੱਤੀ
Next articleਸਾਜ਼ਿਸ਼ਕਾਰ ਬੰਗਲਾਦੇਸ਼ ਨੂੰ ਇੱਕ ਅਸਫਲ ਰਾਜ ਵਿੱਚ ਬਦਲਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ
Graduate from Punjab. Trying to understand Politics. Writing about Technology, Education, Brands, Business, Politics, and much more. Editor at Salam News Punjab Writer at The Eastern Herald, and Editor at MegaloPreneur Magazine.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here