ਭਾਜਪਾ ਦੀ ਬੈਠਕ ਦੌਰਾਨ ਭਾਜਪਾ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਪ੍ਰਧਾਨ ਅਸ਼ਵਨੀ ਸ਼ਰਮਾ ਨਾਲ ਵਿਚਾਰ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਭਾਜਪਾ ਯੁਵਾ ਮੋਰਚਾ ਦੇ ਮੰਡਲ ਪ੍ਰਧਾਨ ਐਡਵੋਕੇਟ ਨਾਲ ਗੱਲ ਬਾਤ ਕੀਤੀ

0
260

ਕਪੂਰਥਲਾ 15 ਜੂਨ ( ਮੀਨਾ ਗੋਗਨਾ )

ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਅਗਲੇ ਸਾਲ ਹੋਣ ਵਾਲਿਆ ਵਿਧਾਨਸਭਾ ਚੋਣ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਸਾਰੀਆਂ ਰਾਜਨੀਤਿਕ ਪਾਰਟੀਆਂ ਨੇ ਤਿਆਰੀਆਂ ਤੇਜ ਕਰ ਦਿਤੀਆਂ ਹਨ।ਭਾਰਤੀ ਜਨਤਾ ਪਾਰਟੀ ਪੰਜਾਬ ਵਲੋਂ ਚੋਣਾਂ ਸਬੰਧੀ ਭਾਰਤੀ ਜਨਤਾ ਪਾਰਟੀ ਯੁਵਾ ਮੋਰਚਾ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦੀ ਬੈਠਕ ਚੰਡੀਗੜ ਦਫਤਰ ਵਿਖੇ ਬੁਲਾਈ ਗਈ।ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਭਾਜਪਾ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਪ੍ਰਧਾਨ ਅਸ਼ਵਨੀ ਸ਼ਰਮਾ,ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਸੰਗਠਨ ਮੰਤਰੀ ਦਿਨੇਸ਼ ਕੁਮਾਰ,ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਯੁਵਾ ਮੋਰਚਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਭਾਨੂ ਪ੍ਰਤਾਪ ਰਾਣਾ, ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਜਰਨੈਲ ਸਕੱਤਰ ਦੀਪਾਂਸ਼ੁ ਘਈ ਅਤੇ ਭਾਜਪਾ ਯੁਵਾ ਮੋਰਚਾ ਦੇ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਮੀਤ ਪ੍ਰਧਾਨ ਅਸ਼ੋਕ ਸ਼ਰੀਨ ਨੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਤੋਰ ਤੇ ਹਾਜਰ ਹੋਏ।ਇਸ ਬੈਠਕ ਕਪੂਰਥਲਾ ਤੋਂ ਜ਼ਿਲਾ ਪ੍ਰਭਾਰੀ ਪ੍ਰਤੀਕ ਕਪੂਰ,ਕਾਲੇਜਸ ਆਉਟਰੀਚ ਕੋ ਇੰਚਾਰਜ ਭਾਜਪਾ ਯੁਵਾ ਮੋਰਚਾ ਪੰਜਾਬ ਭਰਤ ਮਹਾਜਨ,ਭਾਜਪਾ ਯੁਵਾ ਮੋਰਚਾ ਦੇ ਮੰਡਲ ਪ੍ਰਧਾਨ ਐਡਵੋਕੇਟ ਪਿਊਸ਼ ਮਨਚੰਦਾ, ਜਰਨਲ ਸਕੱਤਰ ਕੁਮਾਰ ਗੌਰਵ ਮਹਾਜਨ ਨੇ ਹਾਜਰ ਹੋਕੇ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਭਾਜਪਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਅਸ਼ਵਨੀ ਸ਼ਰਮਾ,ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਸੰਗਠਨ ਮੰਤਰੀ ਦਿਨੇਸ਼,ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਯੁਵਾ ਮੋਰਚਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਭਾਨੂ ਪ੍ਰਤਾਪ ਰਾਣਾ,ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਜਰਨਲ ਸਕੱਤਰ ਦੀਪਾਂਸ਼ੁ ਘਈ ਅਤੇ ਭਾਜਪਾ ਯੁਵਾ ਮੋਰਚਾ ਦੇ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਮੀਤ ਪ੍ਰਧਾਨ ਅਸ਼ੋਕ ਸ਼ਰੀਨ ਦਾ ਮਾਰਗ ਦਰਸ਼ਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤਾ।ਬੈਠਕ ਤੋਂ ਵਾਪਸ ਆਉਣ ਦੇ ਬਾਦ ਭਾਜਪਾ ਯੁਵਾ ਮੋਰਚਾ ਦੇ ਮੰਡਲ ਪ੍ਰਧਾਨ ਐਡਵੋਕੇਟ ਪਿਊਸ਼ ਮਨਚੰਦਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਚੰਡੀਗੜ ਦੀ ਬੈਠਕ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਪ੍ਰਧਾਨ ਅਸ਼ਵਨੀ ਸ਼ਰਮਾ ਦੇ ਨਾਲ ਚੋਣ ਸਬੰਧੀ ਚਰਚਾ ਕੀਤੀ।ਅਸ਼ਵਨੀ ਸ਼ਰਮਾ ਨੇ ਚੋਣਾਂ ਦੀਆਂ ਨਜਦੀਕੀਆਂ ਨੂੰ ਵੇਖਦੇ ਹੋਏ ਤਿਆਰੀਆਂ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਣ ਅਤੇ ਸੰਗਠਨ ਦੀ ਮਜਬੂਤੀ ਲਈ ਵਰਕਰਾਂ ਨੂੰ ਨਾਲ ਜੋੜਨ ਲਈ ਤੇਜੀ ਨਾਲ ਕਾਰਜ ਕਰਣ ਦੇ ਨਿਰਦੇਸ਼ ਦਿੱਤੇ।ਐਡਵੋਕੇਟ ਪਿਊਸ਼ ਮਨਚੰਦਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਗੰਢ-ਜੋੜ ਟੁੱਟਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਭਾਜਪਾ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਆਪਣੇ ਦਮ ਉੱਤੇ ਰਾਜ ਦੀ 117 ਵਿਧਾਨਸਭਾ ਸੀਟਾਂ ਉੱਤੇ ਚੋਣ ਲੜਨ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।ਇਸਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਭਾਜਪਾ ਨੇ ਨਿਕਾਏ ਚੋਣ ਵੀ ਇਕੱਲੇ ਆਪਣੇ ਦਮ ਉੱਤੇ ਲੜਿਆ ਸੀ ਅਤੇ ਉਸ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦੀਆ ਕਈ ਸੀਟਾਂ ਉੱਤੇ ਜਿੱਤ ਹਾਸਲ ਕੀਤੀ।ਐਡਵੋਕੇਟ ਪਿਊਸ਼ ਮਨਚੰਦਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਪੰਜਾਬ ਕਾਂਗਰਸ ਦੀ ਹਾਲਤ ਦਿਨ- ਪ੍ਰਤੀ ਦਿਨ ਖ਼ਰਾਬ ਹੁੰਦੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।ਸੀਨੀਅਰ ਨੇਤਾ ਵੀ ਕੈਪਟਨ ਅਮਰਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਦੀ ਕਾਰਗੁਜਾਰੀ ਉੱਤੇ ਸਵਾਲ ਚੁੱਕਦੇ ਹੋਏ ਮੁੱਖਮੰਤਰੀ ਦੇ ਵਿਰੁੱਧ ਖੁੱਲ ਕਰ ਬੋਲ ਰਹੇ ਹਨ।ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਕੈਪਟਨ ਆਪਣਾ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਖੋਹ ਚੁੱਕੇ ਹਨ।ਕਾਂਗਰਸ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦੀ ਜਨਤਾ ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਅਤੇ ਆਧਾਰ ਖੋਹ ਚੁੱਕੀ ਹੈ। ਕਾਂਗਰੇਸੀ ਮੰਤਰੀ ਅਤੇ ਨੇਤਾ ਵੋਟ ਮੰਗਣ ਲਈ ਜਨਤਾ ਦੇ ਦਰਬਾਰ ਵਿੱਚ ਜਾਣ ਤੋਂ ਕਤਰਾ ਰਹੇ ਹਨ।

Previous articleਲੋਕਾਂ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਨੌਜਵਾਨ ਪੀੜ੍ਹੀ ਨੂੰ ਨਸ਼ਿਆਂ ਤੋਂ ਬਚਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ: ਵੱਸਣ ਸਿੰਘ ਜ਼ੱਫਰਵਾਲ
Next articleਧਰਨਾਕਾਰੀਆਂ ਨੇ ਮੋਦੀ ਸਰਕਾਰ ਤੋਂ ਬੇਲਗਾਮ ਮਹਿੰਗਾਈ ਨੂੰ ਨੱਥ ਪਾਉਣ ਦੀ ਮੰਗ ਕਰਦਿਆਂ ਜੋਰਦਾਰ ਨਾਅਰੇਬਾਜੀ ਕੀਤੀ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here