Home ਮਾਲਵਾ ਆਟੋ – ਮੋਬਾਈਲ ਇੰਜੀਨਿਅਰਿੰਗ  ਦੇ ਤੀਸਰੇ ਸਮੈਸਟਰ ’ਚ ਰਾਕੇਸ਼ ਕੁਮਾਰ  ਅਤੇ ਪੰਜਵੇਂ ’ਚ ਕਿਰਣਦੀਪ...

ਆਟੋ – ਮੋਬਾਈਲ ਇੰਜੀਨਿਅਰਿੰਗ  ਦੇ ਤੀਸਰੇ ਸਮੈਸਟਰ ’ਚ ਰਾਕੇਸ਼ ਕੁਮਾਰ  ਅਤੇ ਪੰਜਵੇਂ ’ਚ ਕਿਰਣਦੀਪ ਚੰਦਰ ਅੱਵਲ

144
0

ਨਵਾਂਸ਼ਹਿਰ,  12 ਜੂਨ(ਵਿਪਨ)

ਪੰਜਾਬ ਸਟੇਟ ਬੋਰਡ ਆੱਫ ਟੈਕਨੀਕਲ ਐਜੁਕੇਸ਼ਨ ਐਂਡ ਇੰਡਸਟ੍ਰੀਅਲ ਟ੍ਰੇਨਿਗ  ( ਪੀਐਸਬੀਟੀਈ )  ਦਾ ਕੇਸੀ ਪੋਲੀਟੈਕਨਿਕ ਕਾਲਜ  ਦੇ ਆਟੋ – ਮੋਬਾਈਲ  ਇੰਜੀਨਿਅਰਿੰਗ ਵਿਭਾਗ  ਦੇ ਤੀਸਰੇ ਅਤੇ ਪੰਜਵੇਂ ਸੈਸ਼ਨ ਦਾ ਨਵੰਬਰ – ਦਸੰਬਰ  2020 ਦਾ ਘੋਸ਼ਿਤ ਨਤੀਜਾ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਰਿਹਾ ਹੈ ।  ਕਾਲਜ ਪਿ੍ਰੰਸੀਪਲ ਇੰਜ.  ਰਾਜਿੰਦਰ ਮੂੰਮ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਤੀਸਰੇ ਸੈਸ਼ਨ ’ਚ ਰਾਕੇਸ਼ ਕੁਮਾਰ  ਮੰਡਲ  ਨੇ 1050 ’ਚੋਂ 772 ਅੰਕ ਲੈ ਕੇ ਕਾਲਜ ’ਚ ਪਹਿਲਾ ਸਥਾਨ ਪਾਇਆ ਹੈ ,  ਇਸੇ ਤਰਾਂ ਨਾਲ ਪੰਜਵੇਂ ਸਮੈਸਟਰ ’ਚ ਕਿਰਨਦੀਪ ਚੰਦਰ  ਨੇ 975 ’ਚੋਂ 755 ਅੰਕ ਲੈ ਕੇ ਕਾਲਜ ’ਚ ਪਹਿਲਾ,  ਸਾਹਿਲ ਕੁਮਾਰ  ਨੇ 721 ਅੰਕ ਲੈ ਕੇ ਦੂਜਾ ਅਤੇ ਮਨਪ੍ਰੀਤ ਨੇ 675 ਅੰਕ ਲੈ ਕੇ ਕਾਲਜ ’ਚ ਤੀਜਾ ਸਥਾਨ ਪਾਇਆ ਹੈ ।  ਇਨਾਂ ਨੂੰ ਕੇਸੀ ਗਰੁੱਪ  ਦੇ ਵਾਇਸ ਚੇਅਰਮੈਨ ਹਿਤੇਸ਼ ਗਾਂਧੀ,  ਕੈਂਪਸ ਡਾਇਰੇਕਟਰ ਡਾੱ.  ਪ੍ਰਵੀਨ ਕੁਮਾਰ  ਜੰਜੁਆ,   ਕਾਲਜ ਪਿ੍ਰੰਸੀਪਲ ਇੰਜ.  ਰਾਜਿੰਦਰ ਮੰੂਮ,  ਇੰਜ.  ਪਰਵਿੰਦਰ ਕੁਮਾਰ  ਨੇ ਹਾਰਦਿਕ ਵਧਾਈ ਦਿੱਤੀ

Previous article255 ਵੇਂ ਦਿਨ ਚ ਦਾਖਲ ਹੋਏ ਸਥਾਨਕ ਰੇਲ ਪਾਰਕ ਮੋਰਚੇ
Next articleਸ੍ਰੀ ਦਰਬਾਰ ਸਾਹਿਬ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਵਿਖੇ ਗੁਰੂ ਘਰ ਦੀਆਂ ਸੰਗਤਾਂ ਲਈ ਗੁਰਇਕਬਾਲ ਸਿੰਘ ਮਾਹਲ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਚ ਹਲਕੇ ਦੀ ਸੰਗਤ ਨੇ ਭੇਜੀ ਰਸਦ

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here