spot_img
Homeਮਾਝਾਗੁਰਦਾਸਪੁਰਵਿਆਹੁਤਾ ਔਰਤ ਨੇ ਸੋਹਰਿਆ ਤੋਂ ਤੰਗ ਆ ਕੇ ਕੀਤੀ ਖੁਦਕਸ਼ੀ

ਵਿਆਹੁਤਾ ਔਰਤ ਨੇ ਸੋਹਰਿਆ ਤੋਂ ਤੰਗ ਆ ਕੇ ਕੀਤੀ ਖੁਦਕਸ਼ੀ


ਵਿਆਹੁਤਾ ਔਰਤ ਨੇ ਸੋਹਰਿਆ ਤੋਂ ਤੰਗ ਆ ਕੇ ਕੀਤੀ ਖੁਦਕਸ਼ੀ
ਕਾਦੀਆ 10 ਜੂਨ (ਸਲਾਮ ਤਾਰੀ)
ਕਾਦੀਆ ਦੇ ਨਜ਼ਦੀਕ ਔਲਖ ਖੁਰਦ ਵਿਚ ਵਿਆਹੁਤਾ ਔਰਤ ਨੇ ਸੋਹਰੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਦਾਜ ਦੀ ਮੰਗ ਤੋਂ ਦੁਖੀ ਹੋ ਕੇ ਜਿਹਰੀਲੀ ਦਵਾਈ ਖਾਕੇ ਆਤਮ ਹਤਿਆ ਕਰ ਲਈ। ਥਾਣਾ ਸ਼੍ਰੀ ਹਰਗੋਬਿੰਦਪੁਰ ਦੀ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਮ੍ਰਿਤਕ ਦੇ ਪੇਕੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਬਿਆਨ ਤੇ ਪਤੀ,ਸਾਸ,ਦੋ ਦਿਓਰਾ ਤੇ ਮਾਮਲਾ ਦਰਜ ਕਰਕੇ ਕਾਰਵਾਈ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿਤੀ ਹੈ।
ਰੀਨਾ ਜਿਸ ਦਾ ਵਿਆਹ ਕਰੀਬ ਦੋ ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਸ੍ਰੀ ਹਰਗੋਬਿੰਦਪੁਰ ਦੇ ਪਿੰਡ ਔਲਖ ਖੁਰਦ ਦੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਯਾਦਵਿੰਦਰ ਨਾਲ ਹੀਆਂ ਸੀ। ਜਿਸ ਦੇ ਬਾਅਦ ਰੀਨਾ ਦੇ ਘਰ ਜੋੜਾ ਮੁੰਡਿਆਂ ਨੇ ਜਨਮ ਲਿਆ। ਰੀਨਾ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਾਲਿਆਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕੇ ਵਿਆਹ ਦੇ ਬਾਅਦ ਹੀ ਪਤੀ ਯਾਦਵਿੰਦਰ ਉਸ ਉਸਦੀ ਸੱਸ ਰੀਨਾ ਨਾਲ ਮਾਰਕੁਟਾਈ ਕਰਨ ਲੱਗ ਪਏ। ਸੋਹਰਾ ਪਰਿਵਾਰ ਰੀਨਾ ਨੂੰ ਦਹੇਜ ਲਿਆਂ ਲਈ ਤੰਗ ਪ੍ਰੇਸ਼ਣ ਕਰਦੇ ਸਨ। ਅੱਜ ਯਾਦਵਿੰਦਰ ਨੇ ਰੀਨਾ ਦੇ ਪਿਤਾ ਨੂੰ ਫੋਨ ਟੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਰੀਨਾ ਨੇ ਦਵਾਈ ਖਾ ਲਈ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲ ਲੈਕੇ ਗਏ ਹਨ। ਜਿਸ ਦੇ ਬਾਅਦ ਜਦੋਂ ਉਹ ਹਸਪਤਾਲ ਪਹੁੰਚੇ ਤਾਂ ਰੀਨਾ ਦਮ ਤੋੜ ਚੁਕੀ ਸੀ।

munira salam
munira salam
Editor-in-chief at Salam News Punjab
RELATED ARTICLES
- Advertisment -spot_img

Most Popular

Recent Comments