ਆਂਗਨਵਾੜੀ ਵਰਕਰਾਂ ਨੇ ਖ਼ੂਨ ਨਾਲ ਲਿਖਿਆ ਮੰਗ ਪੱਤਰ ਹਲਕਾ ਵਿਧਾਇਕ ਰਾਹੀਂ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਨੂੰ ਭੇਜਿਆ

0
336

ਕਾਦੀਆਂ 27 ਜੁਲਾਈ (ਸਲਾਮ ਤਾਰੀ)
ਆਲ ਪੰਜਾਬ ਆਂਗਨਵਾੜੀ ਮੁਲਾਜ਼ਮ ਯੁਨੀਅਨ ਬਲਾਕ ਕਾਹਨੂੰਵਾਨ, ਗੁਰਦਾਸਪੁਰ ਵੱਲੋਂ ਸੂਬਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਸ਼੍ਰੀਮਤਿ ਹਰਗੋਬਿੰਦ ਕੌਰ ਦੇ ਦਿਸ਼ਾ ਨਿਰਦੇਸ਼ਾਂ ਤੇ ਅੱਜ ਆਂਗਨਵਾੜੀ ਵਰਕਰਾਂ ਵੱਲੋਂ ਹਲਕਾ ਵਿਧਾਇਕ ਕਾਦੀਆਂ ਸ਼ੀ੍ਰ ਫ਼ਤਿਹਜੰਗ ਸਿੰਘ ਬਾਜਵਾ ਦੇ ਨਿਵਾਸ ਸਥਾਨ ਤੇ ਆਪਣੀ ਮੰਗਾਂ ਨੂੰ ਲੈਕੇ ਭੁੱਖ ਹੜਤਾਲ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਪੰਜਾਬ ਸਰਕਾਰ ਦੇ ਵਿਰੁੱਧ ਜੰਮਕੇ ਨਾਅਰੇਬਾਜ਼ੀ ਕੀਤੀ। ਇੱਸ ਮੋਕੇ ਆਗੂਆਂ ਨੇ ਮੰਗ ਕੀਤੀ ਕਿ ਆਂਗਨਵਾੜੀ ਸੈਂਟਰਾਂ ਦੇ 3 ਸਾਲ ਤੋਂ ਲੈਕੇ 6 ਸਾਲ ਤੱਕ ਦੇ ਬੱਚੇ ਜੋ ਸਰਕਾਰ ਨੇ 2017 ਨੂੰ ਖੋਹਕੇ ਪ੍ਰਾਇਮਰੀ ਸਕੂਲਾਂ ਚ ਭੇਜ ਦਿੱਤੇ ਸਨ ਉਹ ਬੱਚੇ ਸਰਕਾਰ ਨਾਲ ਹੋਏ ਸਮਝੋਤੇ ਤਹਿਤ ਮੁੜ ਆਂਗਨਵਾੜੀ ਸੈਂਟਰਾਂ ਚ ਵਾਪਸ ਭੇਜੇ ਜਾਣ। ਆਂਗਨਵਾੜੀ ਵਰਕਰਾਂ ਨੂੰ ਨਰਸਰੀ ਟੀਚਰ ਦਾ ਦਰਜਾ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇ। ਇੱਸ ਮੋਕੇ ਆਂਗਨਵਾੜੀ ਵਰਕਰਾਂ ਨੇ ਕਾਦੀਆਂ ਹਲਕਾ ਦੇ ਵਿਧਾਇਕ ਫ਼ਤਿਹਜੰਗ ਸਿੰਘ ਬਾਜਵਾ ਦੇ ਪ੍ਰਤਿਨਿਧੀ ਰਾਹੀਂ ਖ਼ੂਨ ਨਾਲ ਲਿਖਿਆ ਮੰਗ ਪੱਤਰ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਕੈਪਟਨ ਅਮਰਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਨੂੰ ਦਿੱੇਤੇ ਜਾਣ ਲਈ ਭੇਜਿਆ ਹੈ। ਇੱਸ ਮੋਕੇ ਤੇ ਜਤਿੰਦਰ ਕੌਰ ਬਲਾਕ ਪ੍ਰਧਾਨ ਬਿੰਦੀਆ ਠਾਕੁਰ, ਮਨਪ੍ਰੀਤ ਕੌਰ, ਅੰਮ੍ਰਿਤਪਾਲ ਕੌਰ, ਸੰਗੀਤਾ ਰਾਣੀ ਮੋਜੂਦ ਸਨ।
ਫੋਟੋ: ਆਂਗਨਵਾੜੀ ਵਰਕਰਾਂ ਵਿਧਾਇਕ ਫ਼ਤਿਹਜੰਘ ਬਾਜਵਾ ਦੇ ਪ੍ਰਤਿਨਿਧੀ ਨੂੰ ਮੰਗ ਸੋਂਪਦੇ ਹੋਏ

Previous articleदूसरे दिन विज्ञान तथा सामाजिक शिक्षा की लगाई गई ट्रेनिंग
Next articleश्री गुरू रामदास बलड डोनेटर्ज़ सोसायटी और आस फाँडेशन अमृत्सर की तरफ से 38वां रक्तदान शिवर का आयोजन
Editor-in-chief at Salam News Punjab

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here