ਝੁੱਗੀਆ ‘ਚ ਚੋਰੀ ਦੇ ਸਮਾਨ ਸਮੇਤ 2 ਦੋਸੀ ਕਾਬੂ

0
285

ਜਗਰਾੳ 24 ਜੁਲਾਈ ( ਰਛਪਾਲ ਸਿੰਘ ਸ਼ੇਰਪੁਰੀ )ਸ੍ਰੀ ਚਰਨਜੀਤ ਸਿੰਘ ਸੋਹਲ ਆਈ.ਪੀ.ਐਸ ਐਸ.ਐਸ.ਪੀ ਲੁਧਿਆਣਾ (ਦਿਹਾਤੀ ) ਵੱਲੋ ਪੁਲਿਸ ਜਿਲਾ ਲੁਧਿਆਣਾ (ਦਿਹਾਤੀ ) ਨੇ ਮਾੜੇ ਅਨਸਰਾਂ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਕਰਨ ਕਰਨ ਲਈ ਵਿੱਢੀ ਵਿਸ਼ੇਸ ਮੁਹਿੰਮ ਦੋਰਾਨ ਦਿਸਾਂ-ਨਿਰਦੇਸਾਂ ਤੇ ਜਤਿੰਦਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਪੀ.ਪੀ.ਐਸ. ਡੀ.ਐਸ.ਪੀ ਜਗਰਾਉ ਅਤੇ ਹਰਸ਼ਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਪੀ/ਡੀ ਐਸ ਪੀ/ਐਸ ਐਚ ਓ ਥਾਣਾ ਸਿਟੀ ਅਤੇ ਇੰਸਪੈਕਟਰ ਨਿਧਾਨ ਸਿੰਘ ਥਾਣਾ ਸਿਟੀ ਜਗਰਾਉ ਦੀ ਨਿਗਰਾਨੀ ਹੇਠ ਸਬ-ਇੰਸਪੈਕਟਰ ਕਮਲਦੀਪ ਕੌਰ ਇੰਚਾਰਜ ਚੌਂਕੀ ਬੱਸ ਸਟੈਂਡ ਜਗਰਾਉ ਨੇ ਸਮੇਤ ਪੁਲਿਸ ਪਾਰਟੀ ਨੇ ਮੁਖਬਰ ਦੀ ਇਤਲਾਹ ਤੇ ਦੋਸੀਆਨ ਹਰਵਿੰਦਰਪਾਲ ਸਿੰਘ ਉਰਫ ਬੌਬੀ ਪੁੱਤਰ ਸੁਖਦੇਵ ਸਿੰਘ ਵਾਸੀ ਹੀਰਾ ਬਾਗ ਵਾਰਡ ਨੰਬਰ 1 ਜਗਰਾਉ ਅਤੇ ਰਜੇਸ ਸਹਾਨੀ ਪੁੱਤਰ ਸੀਤਾ ਰਾਮ ਸਹਾਨੀ ਵਾਸੀ ਰਾਮਪੁਰ ਕਿਸ਼ੋਪੱਟੀ ਥਾਣਾ ੳਜੀਆਰਪੁਰ ਜਿਲਾ ਸਮਮਤੀਪੁਰ ( ਬਿਹਾਰ) ਹਾਲਵਾਸੀ ਝੁੱਗੀਆ ਦਸ਼ਮੇਸ ਨਗਰ ਨੇੜੇ ਸੇਮ ਮਲਕ ਰੋਡ ਜਗਰਾਉ ਨੂੰ ਗਿਫਤਾਰ ਕਰਕੇ ਉਨਾਂ ਪਾਸੋ 2 ਡਬਲ ਬੈਡ,2 ਸੋਫੇ,ਡਾਈਨਿੰਗ ਟੇਬਲ,6 ਕੁਰਸੀਆ ਮੇਜ,ਫਰਿਜ 2 ਕੂਲਰ ਅਤੇ 2 ਗੀਜਰ ਅਤੇ ਵਾਸਿੰਗ ਮਸ਼ੀਨ ਬ੍ਰਾਮਦ ਕੀਤੇ ਗਏ। ਦੋਸੀਆ ਖਿਲਾਫ ਮੁਕੱਦਮਾ ਨੰਬਰ 140 ਅ/ਧ454,380,413 ਆਈ.ਪੀ.ਸੀ ਤਹਿਤ ਵਾਧਾ ਜੁਰਮ 411 ਥਾਣਾ ਸਿਟੀ ਵਿਖੇ ਦਰਜ ਕੀਤਾ ਗਿਆ। ਜਿਨਾਂ ਕੋਲੋ ਹੋਰ ਵੀ ਡੂੰਘਾਈ ਨਾਲ ਪੁੱਛਗਿੱਸ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ।

Previous articleਜਨਮ ਦਿਨ ਮੁਬਾਰਕ
Next articleਕਾਂਗਰਸ ਪਾਰਟੀ ਵਲੋਂ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਤਾਜਪੋਸ਼ੀ ਡਰਾਮੇ ਦੀ _ ਕਿਸਾਨ ਆਗੂਆਂ ਨੇ ਕੀਤੀ ਆਲੋਚਨਾ

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here