ਦਵਿੰਦਰ ਜੈਨ ਆਲ ਇੰਡੀਆ ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਰਾਹੁਲ ਗਾਂਧੀ ਫੋਰਮ ਦੇ ਲੁਧਿਆਣਾ ਦਿਹਾਤੀ ਦੇ ਬਣੇ ਪ੍ਰਧਾਨ *

0
275

ਜਗਰਾਉਂ 19 ਜੁਲਾਈ (ਰਛਪਾਲ ਸਿੰਘ ਸ਼ੇਰਪੁਰੀ) ਪੰਜਾਬ ਵਿਚ ਵਿਧਾਨ ਸਭਾ ਚੋਣਾਂ ਨੇੜੇ ਆ ਰਹੀਆਂ ਹਨ, ਆਲ ਇੰਡੀਆ ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਰਾਹੁਲ ਗਾਂਧੀ ਫਾਰਮ ਪੰਜਾਬ ਦੀ ਟੀਮ ਆਪਣੀਆਂ ਸਰਗਰਮੀਆਂ ਨੂੰ ਤੇਜ਼ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਫੋਰਮ ਦੇ ਨੈਸ਼ਨਲ ਜਨਰਲ ਸੈਕਟਰ ਰਾਜਨ ਸ਼ਰਮਾ ਅਤੇ ਪੰਜਾਬ ਜਨਰਲ ਸੈਕਟਰ ਕੇਤਨ ਜੈਨ ਨੇ ਆਪਣੀ ਟੀਮ ਦਾ ਵਿਸਥਾਰ ਪੂਰੇ ਜੋਰ ਨਾਲ ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ, ਪੰਜਾਬ ਜਨਰਲ ਸੈਕਟਰ ਕੇਤਨ ਜੈਨ ਨੇ ਫੋਰਮ ਦੀ ਇੱਕ ਮੀਟਿੰਗ ਦੌਰਾਨ ਕਿਹਾ, ਜਿਥੇ ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ 2022 ਦੀਆਂ ਵਿਧਾਨ ਸਭਾ ਚੋਣਾਂ ਵਿੱਚ, ਫੋਰਮ ਦੇ ਵਰਕਰ ਮੁੜ ਤੋਂ ਸਰਕਾਰ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸਖਤ ਮਿਹਨਤ ਨਾਲ ਕਾਂਗਰਸ ਪਾਰਟੀ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਸਮਰਥਨ ਦੇਣਗੇ। ਪਾਰਟੀ ਫਿਰ ਸਰਕਾਰ ਬਣਾਏਗੀ। ਫੋਰਮ ਵਰਕਰ ਦਿਨੋਂ-ਦਿਨ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਜ਼ਮੀਨੀ ਸਤਰ’ਤੇ ਕਾਂਗਰਸ ਨਾਲ ਜੁੜ ਰਹੇ ਹਨ। ਕਾਂਗਰਸ ਪਾਰਟੀ ਅਤੇ ਗਾਂਧੀ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਸੋਚ ਨੂੰ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਹਰ ਘਰ ਦੇ ਬੂਹੇ ‘ਤੇ ਲਿਜਾਏਗੀ।ਇਸ ਮੀਟਿੰਗ ਵਿੱਚ ਨੈਸ਼ਨਲ ਜਨਰਲ ਸੈਕਟਰ ਰਾਜਨ ਸ਼ਰਮਾ ਨੇ ਲੁਧਿਆਣਾ ਦੇਹਤੀ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਸ੍ਰੀ ਦਵੇਂਦਰ ਜੈਨ ਨੂੰ ਚੁਣਿਆ। ਜਿਸਦਾ ਨਿਯੁਕਤੀ ਪੱਤਰ ਕੇਤਨ ਜੈਨ, ਜਨਰਲ ਸੈਕਟਰ, ਪੰਜਾਬ ਨੇ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਸ਼੍ਰੀ ਦਵਿੰਦਰ ਜੈਨ ਨੂੰ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਹਿੱਤ ਅਤੇ ਫੋਰਮ ਦੇ ਹਿੱਤ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਲਈ ਕਿਹਾ। ਦਵਿੰਦਰ ਜੈਨ ਨੇ ਇਹ ਵੀ ਭਰੋਸਾ ਦਿੱਤਾ ਕਿ ਮੈਂ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਸੇਵਾ ਕਰਕੇ ਕਾਂਗਰਸ ਪਾਰਟੀ ਅਤੇ ਫੋਰਮ ਦੇ ਹਿੱਤ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਾਂਗਾ।ਦਵਿੰਦਰ ਜੈਨ ਨੇ ਫੋਰਮ ਵੱਲੋਂ ਦਿੱਤੀ ਇਸ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਲਈ ਫੋਰਮ ਦੇ ਕੌਮੀ ਪ੍ਰਧਾਨ, ਰਾਸ਼ਟਰੀ ਜਨਰਲ ਸਕੱਤਰ, ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਅਤੇ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਜਨਰਲ ਸੈਕਟਰ ਦਾ ਧੰਨਵਾਦ ਕੀਤਾ।

Previous articleਰੇਲ ਪਾਰਕ ਜਗਰਾਂਓ ਚ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਕਿਸਾਨ ਸੰਘਰਸ਼ ਮੋਰਚਾ 292 ਵੇਂ ਦਿਨ ਸ਼ਾਮਿਲ
Next articleਸਕੱਤਰ, ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਕਾਨੂੰਨੀ ਸੇਵਾਵਾਂ ਅਥਾਰਟੀ ਵੱਲੋਂ ਕੇਂਦਰੀ ਜ਼ੇਲ੍ਹ ਫਰੀਦਕੋਟ ਦਾ ਲਿਆ ਜਾਇਜਾ

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here