Home ਗੁਰਦਾਸਪੁਰ ਜਗਰੂਪ ਸਿੰਘ ਸੇਖਵਾਂ ਪਿੰਡ ਖੁਸ਼ਹਾਲਪੁਰ ਪਹੁੰਚੇ

ਜਗਰੂਪ ਸਿੰਘ ਸੇਖਵਾਂ ਪਿੰਡ ਖੁਸ਼ਹਾਲਪੁਰ ਪਹੁੰਚੇ

167
0

ਕਾਦੀਆ 13 ਜਲਾਈ (ਸਲਾਮ ਤਾਰੀ) ਐਡਵੋਕੇਟ ਜਗਰੂਪ ਸਿੰਘ ਜੀ ਸੇਖਵਾਂ ਨੇ ਪਿੰਡ ਖੁਸ਼ਹਾਲਪੁਰ ਵਧਾਈ ਵਿਖੇ ਗੁਰਨਾਮ ਸਿੰਘ ਜੀ ਨੰਬਰਦਾਰ ਦੇ ਘਰ ਮੀਟਿੰਗ ਕੀਤੀ ਗਈ । ਐਡਵੋਕੇਟ ਜਗਰੂਪ ਸਿੰਘ ਜੀ ਸੇਖਵਾਂ ਨੇ ਆਏ ਸਾਥੀਆਂ ਦੇ ਵਿਚਾਰ ਸੁਣੇ ਅਤੇ ਚੱਲ ਰਹੇ ਕਿਸਾਨ ਸੰਘਰਸ਼ ਵਿੱਚ ਵਧ ਚੜ੍ਹ ਕੇ ਹਿੱਸਾ ਲੈਣ ਲਈ ਪ੍ਰੇਰਿਆ । ਇਸ ਮੌਕੇ ਗੁਰਨਾਮ ਸਿੰਘ ਨੰਬਰਦਾਰ, ਜੋਗਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਨੰਬਰਦਾਰ, ਸਿਕੰਦਰ ਸਿੰਘ ਸਾਬਕਾ ਸਰਪੰਚ, ਬਿਕਰਮਜੀਤ ਸਿੰਘ, ਸੰਤੋਖ ਸਿੰਘ, ਮੁਖਤਾਰ ਸਿੰਘ ਵਧਾਈ ਅਤੇ ਜਥੇਦਾਰ ਚੈਂਚਲ ਸਿੰਘ ਬਾਗੜੀਆਂ, ਜਥੇਦਾਰ ਸੋਹਣ ਸਿੰਘ ਨੈਣੇਕੋਟ, ਕਰਨੈਲ ਸਿੰਘ ਘੂਕ਼ਲਾ, ਜਥੇਦਾਰ ਸਤਨਾਮ ਸਿੰਘ ਸੂਚ, ਸੁਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਸਾਬਕਾ ਸਰਪੰਚ ਸੂਚ, ਬਲਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਮਿੱਠਾ, ਰਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਅਵਾਣ ਹਾਜਰ ਸਨ ।

Previous articleਜਗਰੂਪ ਸਿੰਘ ਸੇਖਵਾਂ ਸ਼ੀਂ ਭਟਿਆਂ ਪਹੁੰਚੇ
Next articleਲੋਕ ਅਕਾਲੀ ਦਲ-ਬਸਪਾ ਗੱਠਜੋੜ ਦੀ ਸਰਕਾਰ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਉਤਾਵਲੇ: ਜਿਲ੍ਹਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਜੇ.ਪੀ ਭਗਤ
Editor at Salam News Punjab

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here