Home ਗੁਰਦਾਸਪੁਰ ਐਨ ਆਰ ਆਈ ਰਣਜੀਤ ਸਿੰਘ ਨੇ ਸਰਕਾਰੀ ਸਕੂਲ ਬਸਰਾਵਾਂ ਨੂੰ 10,000 ਰੁ...

ਐਨ ਆਰ ਆਈ ਰਣਜੀਤ ਸਿੰਘ ਨੇ ਸਰਕਾਰੀ ਸਕੂਲ ਬਸਰਾਵਾਂ ਨੂੰ 10,000 ਰੁ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਦਿੱਤੀ

44
0

ਕਾਦੀਆਂ 12 ਦਸੰਬਰ (ਤਾਰੀ)ਸਰਕਾਰ ਦੇ ਦਿਸ਼ਾ ਨਿਰਦੇਸ਼ ਅਨੁਸਾਰ ਅੱਜ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਐਨ. ਆਰ. ਆਈ.ਸਰਕਾਰੀ ਸਕੂਲਾਂ ਲਈ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਯੋਗਦਾਨ ਪਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਸ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦਿਆਂ ਹੈਡਮਾਸਟਰ ਵਿਜੈ ਕੁਮਾਰ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਸਰਕਾਰੀ ਹਾਈ ਸਕੂਲ ਬਸਰਾਏ ਨੂੰ ਦਾਨੀ ਸੱਜਣਾਂ ਦਾ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਯੋਗਦਾਨ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਸ. ਸਤਨਾਮ ਸਿੰਘ ਸਾਇੰਸ ਮਾਸਟਰ ਦੇ ਯਤਨ ਸਦਕਾ 10000 ਰੁਪਏ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਰਣਜੀਤ ਸਿੰਘ
ਆਸਟਰੀਆ ਵੱਲੋਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਈ ਹੈ,ਇਹ ਰਾਸ਼ੀ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਪਾਣੀ ਪੀਣ ਵਾਲੇ ਸਥਾਨ ਤੇ ਟਾਇਲਾਂ ਲਗਾਉਣ ਲਈ ਭੇਜੀ ਗਈ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਵੀ ਰਣਜੀਤ ਸਿੰਘ ਸਾਇੰਸ ਲੈਬ ਲਈ 5000 ਰੁਪਏ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਭੇਜ ਚੁੱਕੇ ਹਨ ਅਤੇ ਭਵਿੱਖ ਲਈ ਵੀ ਮਦਦ ਕਰਦੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਇਸ ਕਾਰਜ਼ ਲਈ ਹੈਡਮਾਸਟਰ ਵਿਜੈ ਕੁਮਾਰ ਅਤੇ ਸਮੂਹ ਸਟਾਫ਼ ਵੱਲੋਂ ਸ. ਰਣਜੀਤ ਸਿੰਘ ਆਸਟਰੀਆ ਅਤੇ ਸਤਨਾਮ ਸਿੰਘ ਸਾਇੰਸ ਮਾਸਟਰ ਦਾ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਕਾਰਜ਼ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਸਨਮਾਨ ਚਿੰਨ੍ਹ ਦੇ ਕੇ ਸਨਮਾਨਿਤ ਵੀ ਕੀਤਾ ਗਿਆ।

Previous articleਸ਼ਹੀਦ ਰਾਮ ਪਰਕਾਸ਼ ਪ੍ਰਭਾਕਰ ਦੀ ਬਰਸੀ ਤੇ ਕੇਂਦਰੀ ਰਾਜ ਮੰਤਰੀ ਸੋਮਨਾਥ ਸਮੇਤ ਅਨੇਕ ਆਗੂਆਂ ਸ਼ਰਧਾਂਜਲੀ ਭੇਂਟ ਕੀਤੀ
Next articleਮਮਤਾ ਜਿੱਤ ਗਈ
Editor-in-chief at Salam News Punjab

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here