ਨਵ ਨਿਯੁਕਤ ਬੋਰਡ ਅਕਾਦਮਿਕ ਕੌਂਸਲ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦਾ ਰਾਸਾ ਤਹਿਸੀਲ ਬਾਬਾ ਬਕਾਲਾ ਵੱਲੌਂ ਸਨਮਾਨ।

 

ਚੌਂਕ ਮਹਿਤਾ,23 ਜੂਨ (ਬਲਜਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਰੰਧਾਵਾ)

ਰਾਸਾ ਤਹਿਸੀਲ ਯੁਨਿਟ ਬਾਬਾ ਬਕਾਲਾ ਵੱਲੌਂ ਅੱਜ ਸੰਤ ਮਾਝਾ ਸਿੰਘ ਕਰਮਜੋਤ ਮਾਡਲ ਸਕੂਲ ਬਾਬਾ ਬਕਾਲਾ ਵਿਖੇ ਆਜੋਜਿਤ ਤਹਿਸੀਲ ਪੱਧਰੀ ਇਕੱਤਰਤਾ ਵਿੱਚ ਪੰਜਾਬ ਮਾਨਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਅਤੇ ਐਫੀਲੀਏਟਡ ਸਕੂਲ ਐਸੋਸ਼ੀਏਸ਼ਨ ਪੰਜਾਬ ਰਾਸਾ ਦੇ ਅਹੁਦੇਦਾਰਾਂ ਸਕੱਤਰ ਸਿੰਘ ਸੰਧੂ ਜਨਰਲ ਸਕੱਤਰ ਵਿੱਤ,ਸ੍ਰੀ ਜਗਤਪਾਲ ਮਹਾਜਨ ਐਡੀਸ਼ਨਲ ਜਨਰਲ ਸਕੱਤਰ ਅਤੇ ਜਿਲ੍ਹਾਂ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਕਮਲਜੋਤ ਸਿੰਘ ਕੋਹਲੀ ਨੂੰ ਪੰਜਾਬ ਸਕੂਲ ਸਿੱਖਿਆ ਬੋਰਡ ਦੀ ਅਕਾਦਮਿਕ ਕੌਂਸਲ ਦੇ ਮੈਂਬਰ ਬਣਨ ਉਪਰੰਤ ਸਨਮਾਨਿਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ।ਪੰਜਾਬ ਰਾਸਾ ਦੇ ਚੇਅਰਮੈਨ ਪ੍ਰਿੰਸੀਪਲ ਗੁਰਦੀਪ ਸਿੰਘ ਰੰਧਾਵਾ, ਜਨਰਲ ਸਕੱਤਰ ਸ੍ਰੀ ਸੁਜੀਤ ਸ਼ਰਮਾ ਬੱਬਲੂ,ਤਹਿਸੀਲ ਪ੍ਰਧਾਨ ਪਿੰ ਗੁਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਅਤੇ ਤਹਿਸੀਲ ਕੋਆਰਡੀਨੇਟਰ ਪਿੰ੍ਰਸੀਪਲ:ਬਿਕਰਮਜੀਤ ਚੀਮਾ ਵੱਲੋਂ ਇਹ ਸਨਮਾਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ। ਇਸ ਮੌਕੇ ਹਾਜ਼ਰ ਸਮੂਹ ਸਕੂਲ ਮੁਖੀਆਂ ਨੇ ਸਰਕਾਰ ਪਾਸੋਂ ਮੰਗ ਕੀਤੀ,ਕਿਉਂ ਕਿ ਹੁਣ ਕਰੋਨਾ ਦੀ ਦੂਜੀ ਲਹਿਰ ਕਾਬੂ ਹੇਠ ਆ ਚੁੱਕੀ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਸਰਕਾਰ ਸਕੂਲ ਖੋਲਣ ਸਬੰਧੀ ਵੀ ਜਲਦੀ ਫੈਸਲਾ ਲਏ। ਇਸ ਲਈ ਸਮੂਹ ਸਕੂਲ ਕੋਵਿਡ ਪ੍ਰੋਟੋਕੋਲ ਲਈ ਪਾਬੰਧ ਰਹਿਣਗੇ ਅਤੇ ਸਮੂਹ ਟੀਚਿੰਗ ਅਤੇ ਨਾਨ ਟੀਚਿੰਗ ਸਟਾਫ਼ ਵੈਕਸੀਨੇਸ਼ਨ ਕਰਾਉਣ ਲਈ ਵੀ ਤਿਆਰ ਹਨ। ਇਸ ਮੌਕੇ ਹੋਰਨਾਂ ਤੌਂ ਇਲਾਵਾ ਚੀਫ ਅਡਵਾਈਜ਼ਰ ਸ ਜਗਜੀਤ ਸਿੰਘ, ਜਿਲ੍ਹਾਂ ਪ੍ਰਧਾਨ ਤਰਨਤਾਰਨ ਸ:ਸੁਖਜਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਗਿੱਲ, ਜਨਰਲ ਸਕੱਤਰ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਸੁਸ਼ੀਲ ਅਗਰਵਾਲ, ਜਨਰਲ ਸਕੱਤਰ ਤਰਨ ਤਾਰਨ ਰਮਨਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਗਿੱਲ ਚੇਅਰਮੈਨ ਡਾ:ਪਰਮਜੀਤ ਸਿੰਘ ਸੰਧੂ ,ਸ:ਨਿਰਮਲ ਸਿੰਘ ਸਿੱਧੂ,ਸ:ਕੁਲਬੀਰ ਸਿੰਘ ਮਾਨ,ਐਡਵੋਕੇਟ ਹਰਜੋਤ ਸਿੰਘ ਮਾਨ,ਪਿੰ੍ਰ:ਦਵਿੰਦਰ ਕੋਰ ਖੱਬੇ ਰਾਜਪੂਤਾਂ,ਪ੍ਰਿੰ:ਜਸਬੀਰ ਸਿੰਘ ਬੁਤਾਲਾ,ਪਿੰ੍ਰ:ਮਨਜੀਤ ਕੌਰ ਬੁਤਾਲਾ,ਬਲਜੀਤ ਕੌਰ ਸਠਿਆਲਾ,ਹਰਜੀਤ ਸਿੰਘ,ਸ:ਬਲਦੇਵ ਸਿੰਘ ਧਿਆਨਪੁਰ,ਪਿੰ੍ਰ:ਗੁਰਸੇਵਕ ਸਿੰਘ ਗੁਰੂ ਕੀ ਬੇਰ,ਪ੍ਰਿੰ:ਗੌਰਵਜੀਤ ਸਿੰਘ ਮਹਿਤਾ ਚੌਂਕ,ਸ:ਸਤਪਾਲ ਸਿੰਘ ਮਹਿਸਮਪੁਰ, ਸ:ਦਲਜੀਤ ਸਿੰਘ, ਪ੍ਰਿ ਗੁਰਨਾਮ ਸਿੰਘ, ਪ੍ਰਿ ਸੁਨੀਤ ਟਿਨੀ ਖਲਚੀਆਂ, ਸ੍ਰੀ ਦਿਨੇਸ਼ ਕਪੂਰ, ਸ੍ਰੀ ਮਿਅੰਕ ਕਪੂਰ, ਪ੍ਰਿੰ:ਸਿਕੰਦਰ ਸਿੰਘ, ਸ ਸੂਰਜ ਸਿੰਘ , ਪ੍ਰਿ ਹਰਵਿੰਦਰ ਕੌਰ, ਅਜਮੇਲ ਸਿੰਘ, ਪ੍ਰਿ ਗੌਰਵ ਅਰੋੜਾ ਆਦਿ ਹਾਜਰ ਸਨ

बबीता खोसला ने आज कदियां की मुटियारोंं के संग अपने घर में तीयों का त्यौहार मनाया

कादियां आम आदमी पार्टी की स्टेट जाईट सचिव बबीता खोसला ने आज कदियां की मुटियारोंं के संग अपने घर में तीयों का त्यौहार मनाया इस

ਸਿਹਤ ਵਿਭਾਗ ਦੀ ਟੀਮ ਨੇ ਜਨਤਕ ਥਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਤੰਬਾਕੂ ਵੇਚਣ ‘ਤੇ 14 ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਨੂੰ ਜੁਰਮਾਨਾ ਕੀਤਾ

ਕਾਦੀਆਂ 10 ਅਗਸਤ (ਮੁਨੀਰਾ ਸਲਾਮ ਤਾਰੀ) :- ਸਿਹਤ ਵਿਭਾਗ ਦੀ ਟੀਮ ਵੱਲੋਂ ਖੁੱਲੇ ਵਿੱਚ ਜਨਤਕ ਥਾਵਾਂ ਤੇ ਤੰਬਾਕੂ ਦੀ ਵਿਕਰੀ ਅਤੇ ਵਰਤੋਂ ਨੂੰ ਰੋਕਣ ਲਈ

सरकारी आईटीआई कादियां में एल्बेंडाजोल की 200 गोलियां बांटी गई की गई

कादियां : सिविल सर्जन गुरदासपुर हरभजन राम मांडी के दिशा निर्देशों तथा एस एम ओ कादियां मनोहर लाल की देखरेख में हैल्थ इंस्पैक्टर कुलबीर सिंह

सरकारी हाईस्कूल भाम में तीज का त्योहार धूमधाम से मनाया गया

कादियां : (सलाम तारी) सरकारी हाई स्कूल भाम में स्कूल की छात्राओं द्वारा स्कूल प्रिंसिपल कलभूषण के नेतृत्व में सावन माह का त्योहार मेला तीयां

ਰਾਸ਼ਟਰੀ ਡੀ-ਵਾਰਮਿੰਗ ਦਿਵਸ ਮੌਕੇ 19 ਸਾਲ ਤੱਕ ਦੇ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਖੁਆਈ ਗਈ ਪੇਟ ਦੇ ਕੀੜੇ ਮਾਰਨ ਦੀ ਗੋਲੀ

ਕਾਦੀਆਂ 10 ਅਗਸਤ (ਸਲਾਮ ਤਾਰੀ) ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਪੇਟ ਦੇ ਕੀੜਿਆਂ ਤੋਂ ਮੁਕਤ ਕਰਵਾ ਕੇ ਸਿਹਤਮੰਦ ਬਣਾਉਣ ਸਬੰਧੀ 10 ਅਗਸਤ ਨੂੰ ਰਾਸ਼ਟਰੀ ਡੀ ਵਾਰਮਿੰਗ ਦਿਵਸ ਮਨਾਇਆ

ਲਾਇਨਜ਼ ਕਲੱਬ ਐਕਸ਼ਨ ਕਾਦੀਆ ਵੱਲੋਂ ਫ੍ਰੀ ਮੈਡੀਕਲ ਚੈੱਕਅੱਪ ਕੈਂਪ ਲਗਾਈਆ ਗਿਆ

ਕਾਦੀਆਂ 10 ਅਗਸਤ (ਸਲਾਮ ਤਾਰੀ) :- ਭਾਰਤ ਦੇ 75ਵੇਂ ਗਣਤੰਤਰ ਦਿਵਸ ਦੀ ਖ਼ੁਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਲਾਇਨਜ਼ ਕਲੱਬ ਐਕਸ਼ਨ ਯੂਨਿਟ ਕਾਦੀਆਂ ਵਲੋਂ ਸਿਹਤ ਵਿਭਾਗ ਕਾਦੀਆਂ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ